Tin Can Palletizer Na Aiki ta atomatik

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tuntube mu

FAQ

Tags samfurin

Gabatarwa
Dangane da wani tsari, palletizer yana tara samfuran da aka cika (a cikin akwati, jaka, guga) zuwa daidaitattun pallets mara amfani ta hanyar jerin ayyukan injina don sauƙaƙe sarrafawa da jigilar samfuran samfuran don haɓaka haɓakar samarwa. A halin yanzu yana iya amfani da kushin tari don inganta daidaiton kowane tari. Daban-daban nau'ikan da aka ƙera don biyan buƙatun palletizing daban-daban.

Karamin-Mataki da Manyan Palletizers
Dukansu nau'ikan biyu suna aiki tare da masu jigilar kaya da yankin ciyarwa wanda ke karɓar samfuran. Bambanci tsakanin su biyu shine samfurori masu ƙananan ƙananan kayan aiki daga matakin ƙasa da samfurori masu girma daga sama. A cikin duka biyun, samfuran da fakiti suna zuwa kan masu jigilar kaya, inda ake ci gaba da canja su zuwa da jera su akan pallets. Waɗannan matakai na palletizing na iya zama ta atomatik ko na atomatik, amma ta kowace hanya, duka biyun sun fi sauri fiye da tsarin palletizing na mutum-mutumi.

Thelow matsayi palletizerzai iya yin aiki na sa'o'i 8 don maye gurbin mutane 3-4, wanda ke ceton kuɗin aiki na kamfanin a kowace shekara. Yana da ƙarfi mai ƙarfi kuma yana iya gane ayyuka da yawa. Yana iya ɓoyewa da ƙaddamar da layukan da yawa akan layin samarwa, kuma aikin yana da sauƙi. Mutanen da ba su yi aiki a da ba za su iya farawa da horo mai sauƙi. Tsarin marufi da tsarin palletizing yana da ƙananan, wanda ya dace da shimfidar layin samarwa a cikin masana'antar abokin ciniki. Daidaiton palletizing yana da girma. Ma'amala tsakanin mutum-kwamfuta, shirin gripper motsi za a iya gane. Kayayyakin pallet ɗin suna da ƙarfi, wanda zai guje wa abin da ya faru na rushewa, kuma yana taimakawa ga jigilar kayayyaki da adanawa.

palletizing samar line gama gari shirin na kowa siffofin palletizing

Bayanin fasaha:

Kewayon nauyi 20-50kg/bag
Ƙarfin palletzing 300-600 jaka / awa
Palletizing yadudduka 1-12 yadudduka
Matsin iska 0.6-1.0Mpa
Tushen wutan lantarki 380V 50HZ uku-lokaci hudu-waya

Siffofin Na'urar Palletizing
Cikakken palletizer na jaka ta atomatik ya dace da palletizing na manyan jaka, kamar taki, gari, siminti, shinkafa, ɗanyen sinadarai
kayan abinci da kayan abinci. Yin amfani da aikin allon taɓawa shine cimma nasarar tattaunawa ta injin injin, wanda ke nuna saurin samarwa, dalilin rashin aiki da wuri, babban matakin sarrafa kansa. Yana amfani da PLC shirye-shirye jakar jerawa Layer stacking, kuma pallet wadata da fitarwa za a iya tsara a cikin shirin sarrafa. Sarkar inganci mai kyau tare da juriya mai kyau yana tabbatar da daidaitattun daidaito, barga watsawa da sauransu. Abubuwan da aka shigo da su na pneumatic da cylinders suna tabbatar da babban inganci da ingantaccen aiki.

 

低位&码垛机器人

Sauran kayan aikin taimako

10 Wasu kayan aiki masu alaƙa

Game da mu

通用电气配置 包装机生产流程 bayanin martaba na kamfani

 

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Malam Yark

    [email protected]

    Whatsapp: +8618020515386

    Mr. Alex

    [email protected] 

    Whatsapp:+8613382200234

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Fluorspar Maɗaukakin Foda Fibc Kayan Aiki Na 25kg Tapioca Buhun Cika Kayan Kaya

      Fluorspar Maɗaukakin Foda Fibc Jakar Auna...

      Gabatarwa: Na'urar tattara kayan foda inji ce da ke haɗa injina, lantarki, gani, da kayan aiki. Ana sarrafa shi ta guntu guda ɗaya kuma yana da ayyuka kamar ƙididdigewa ta atomatik, cikawa ta atomatik, da daidaitawa ta atomatik na kurakuran auna. Siffofin: 1. Wannan injin yana haɗa ayyukan ciyarwa, aunawa, cikawa, ciyar da jaka, buɗaɗɗen jaka, isarwa, sutura / dinki, da dai sauransu

    • Kayayyakin Marubucin Garin Dankali, Jakar Alkama Takaddama Injin Valve Bagger

      Kayayyakin Marufi Garin Dankali Ba...

      Bayanin Samfura: Injin jakar bawul DCS-VBAF sabon nau'in injin cika buhun bawul ne wanda ya tara ƙwararrun ƙwararru sama da shekaru goma, narkar da fasahar ci gaba na ƙasashen waje da haɗe tare da yanayin ƙasar Sin. Tana da fasahohi da dama da aka mallaka kuma suna da haƙƙin mallakar fasaha gaba ɗaya masu zaman kansu. Na'urar tana ɗaukar fasahar isar da iskar da ke yawo mafi ƙanƙanta a duniya, kuma gabaɗaya tana amfani da ƙwanƙwasa mai ƙarancin ƙarfi ...

    • Babban Gudun Cikakkun Buhun Buhun Mai Ciki Mai Sauƙi Cika Injin Takarda Saƙa Jaka

      Babban Gudun Cikakkun Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa ta atomatik Yana Saka M...

      Bag Shot Inserting Machine Taƙaitaccen gabatarwa da fa'idodi 1.Yana ɗaukar ƙarin fasahar allura mai ci gaba wanda ke ba da damar haɓaka daidaiton allurar jakar da ƙananan ƙimar gazawar. (Madaidaicin ƙimar ya kai sama da 97%) 2. Yana ɗaukar tsarin shigar da jaka ta atomatik guda biyu: A. Tsarin ciyarwa mai tsayi mai tsayi: Ya dace da yanki mai faɗi, na'urar ciyar da jaka na tsawon mita 3.5-4 wanda zai iya sanya jakunkuna 150-350. B. Tsarin ciyarwar jakar nau'in akwatin: Ya dace da gyare-gyare a kan-site, mamaye kawai ...

    • Dcs Single Weighing Hopper Sand Kasa Belt Ciyar da Injin

      Dcs Single Weighing Hopper Sand Ƙasa Belt Feedi...

      Bayanin samfur: nau'in nau'in ciyarwar bel ɗin cakuduwar jakar ana sarrafa shi ta babban ingantacciyar injin gudu biyu, mai daidaita kauri mai kauri da ƙofar yanke. An fi amfani dashi don marufi na toshe kayan, dunƙule kayan, granular kayan, da granules da powders cakuda. Sigar Fasaha: Model DCS-BF DCS-BF1 DCS-BF2 Ma'aunin Ma'auni 1-5, 5-10, 10-25, 25-50 Kg/jaka, Madaidaicin Bukatun Matsakaici ± 0.2% FS Packing Capacity 150-200bag/hour 180 350-500 jaka / awa ...

    • Motocin Wake Nau'in Bawul Nau'in Bag Cika Injin Mai ɗaukar Foda

      Motocin Wake Nau'in Bawul Nau'in Bag Cika Injin Vacuu...

      Bayanin samfur: Na'urar tana da na'urar aunawa ta atomatik. Nuna shirin saitin nauyi, lambar kunshin tarawa, matsayi na aiki, da dai sauransu Na'urar tana ɗaukar sauri, matsakaici da jinkirin ciyarwa da tsarin ciyarwa na musamman, fasahar sarrafa mitar dijital ta ci gaba, sarrafa samfura na ci gaba da fasahar tsangwama, kuma ta gane ramawa ta atomatik kuskure da gyara don tabbatar da daidaito mafi girma. Siffofin Injin Kunshin Valve: 1....

    • Na'ura mai ƙididdigewa ta atomatik Mai Bayar da Nauyi Biyu

      Injin Jakar Faɗakarwa Mai Nauyi Biyu ta atomatik...

      Bayanin samfur: nau'in nau'in ciyarwar bel ɗin cakuduwar jakar ana sarrafa shi ta babban ingantacciyar injin gudu biyu, mai daidaita kauri mai kauri da ƙofar yanke. An fi amfani dashi don marufi na toshe kayan, dunƙule kayan, granular kayan, da granules da powders cakuda. 1.Belt feeder packing inji kwat da wando don shiryawa mix, flake, block, kayan aiki marasa tsari kamar takin, taki, tsakuwa, dutse, rigar yashi da dai sauransu.