Rola Sarkar Pallet Mai Juya Motar Load da Mai ɗaukar Mota
Takaitaccen gabatarwa
Ana amfani da na'ura mai ɗaukar mutum-mutumi don sanya jakar kayan, kuma sauƙaƙe robot ɗin palleting na iya ganowa da kama jakar kayan daidai. Na'urar abin nadi kuma mai suna mai ɗaukar nauyi, mai ɗaukar nauyi mai nauyi, yawanci tana ɗaukar na'urorin jigilar ƙarfe don shigar a cikin wani takamaiman firam don canja wurin aikin a saman. Ofaya daga cikin nau'in da aka fi amfani da shi shine na'urar abin nadi, wanda kuma ake kira abin nadi mai ɗaukar nauyi, saboda yana buƙatar ɓangaren tuƙi don yin aikin na'urar yana canzawa akan rollers. Babban fasalin abin abin nadi na abin hawa yana tuƙa da mota.
Suna | abin nadi nadi | Samfura | abin nadi nadi |
Tsawon (mm) | 90 digiri | Faɗin gabaɗaya (mm) | 870 |
Nisa (mm) | 750 | Tsayi (mm) | 900 |
Kayan abu | karfe | Launi | baki |
Ƙarfin mota | 400w | Gudu | 18m/min |
Ƙarfin kaya | 200kg | Nau'in | na'ura mai motsi |
Garanti | watanni 12 | OEM | Ee |
Game da mu
Wuxi Jianlong Packaging Co., Ltd. R & D ne da kuma samar da sha'anin ƙware a cikin ingantaccen kayan tattara kayan aiki. Fayil ɗin samfurinmu ya haɗa da ma'auni na jaka da masu ciyarwa, injin buɗaɗɗen baki, injin bawul ɗin jaka, injin ɗin jumbo jakar cikawa, injin shiryawa ta atomatik, injin marufi, kayan kwalliyar robotic da na al'ada, masu shimfiɗa shimfidawa, masu ɗaukar hoto, guntun telescopic, mita kwarara, da sauransu. isarwa, 'yantar da ma'aikata daga yanayin aiki mai nauyi ko rashin abokantaka, inganta ingantaccen samarwa, kuma zai haifar da riba mai yawa ga abokan ciniki.
Mr.Yark
Whatsapp: +8618020515386
Mr. Alex
Whatsapp:+8613382200234